tu rack cr 15u800
Tủ rack CR-15U800
  • Mã sản phẩm: CR-15U800
  • Lượt xem: 1413
Xem giá ngay Gọi ngay
Tủ rack, Tủ mạng cửa lưới CR-15U800
Kích thước (mm) H845 x W550 x D800
Khả năng tương thích Tương thích các thiết bị chuẩn 19" EIA-310-D
Hệ thống chân đế 04 Bánh xe - 04 Chân tăng điều chỉnh
Tải trọng 350Kg
Hệ thống cửa 1 cánh trước
Quạt tản nhiệt Có khả năng lắp 04 chiếc (AC 220V 120mm)
Xuất xứ Công ty Hahuco
Mô tả sản phẩm:
- 1U = 1,75 inch = 4.45cm
- Tủ rack CR-15U800 được kết cấu dạng đứng
- Hệ thống cửa : Tủ rac mạng CR-15U800 được lắp khóa an toàn, cánh trước đột lỗ lưới thoáng 65%.
- Mô tả : Sản phẩm được đóng gói và sản xuất bằng thép tấm dày 1mm - 1,5mm được phủ sơn tĩnh điện đảm bảo độ bền vững và tính chống gỉ.
- Đảm bảo tính thẩm mỹ và tạo độ thông thoáng cho các thiết bị trong tủ
- Tiêu chuẩn : Tương thích các thiết bị tiêu chuẩn 19" EIA-310D
- Khả năng điều chỉnh vị trí gá kết nối
- Lắp đặt : Hỗ trợ các khay quản lý cable
- Hệ thống quạt ( Tùy chọn )
- Khay cố định ( Tùy chọn )
- Khay trượt ( Tùy chọn )
- Ổ cắm điện ( Tùy chọn ) : 01 ổ cắm nguồn 06 chấu 19"-1U PP, 01MCB 30A-3000W